Fluffy Na gida Waffle Recipe

Wannan Kayan Waffle Na Gida ita ce hanya mafi dacewa don jin daɗin raunin ƙarshen mako! Yin amfani da ɗan ƙwayoyin sinadaran da kuke da su a cikin ma'ajiyar kayan abinci, waɗannan waffles suna da dadi daɗaɗa da narkewar man shanu da syrup!

Waffles na gida a kan farantin karfe tare da syrup da man shanu

Shin Pancake Mix iri ɗaya ne da Waffle Mix?

Waffles da pancakes ba suyi amfani da batter iri ɗaya ba. Don yin waffles mafi kyau, kar a yi amfani da su hadin pancake . Tabbas za ku iya dafa batter ɗin pancake a cikin baƙin ƙarfe na waffle, amma ba za su sami kwalliya ko dandano iri ɗaya irin na waffles ɗin da suke da shi ba.



Batirin wainiya yana amfani da karin kwai (da ƙari mun doke farin dabam kuma mu ninka su don mafi yawan waffles masu ƙyalli)! Eggarin ƙwan ɗin yana sanya waje mai ƙyalli wanda ke kewaye da danshi, mai kama da ciki wanda yake da manyan aljihun sama.

Tukwici: Don ƙarin waffles masu ƙyalli, ana kyankyasar fararen ƙwai har sai kololuwar tudu ta tashi kuma an nade ta cikin batter. Wannan matakin yana ɗaukar minutesan mintuna kaɗan kuma yana haifar da babban canji.

Idan kun kasance gajere akan lokaci, zaku iya tsallake wannan matakin amma ina matuƙar ba da shawarar ƙarin minutesan mintocin!

Batter don Waffles na Gida a cikin kwanon gilashi

Yadda ake hada wainar

Wannan haske, mai ƙyalƙyali na waffle girke-girke mai sauƙi ne amma yana ɗaukar kusan mintuna 15 na shiri. Kada ku damu, rave reviews zai ba shi daraja da ƙarin mataki na bulala ƙwai fari!

 1. Beat kwai fata har sai m
 2. Mix bushe tare da sinadaran rigar (kowane girke-girke a ƙasa).
 3. Ninka cikin farar fata ƙwai.
 4. Gwanin lalat a ciki baƙin ƙarfe waffle kuma dafa shi har sai da ɗan haske browned da crispy.

Yi aiki tare da abubuwan da kuka fi so.

Ana dafa Waffles na gida a kan griddle

Mafi Waffle Toppings

Waffles suna da ban sha'awa sosai kuma suna dacewa da abubuwa daban-daban. Ana iya amfani da su azaman burodi a cikin abinci mai ɗanɗano, ko a matsayin kayan zaki.

Ragowar

Tabbatar dafa duka batter, saboda waffles suna adanawa a cikin firiji ko firiza, kuma suna da sauƙin farfaɗowa a cikin microwave, toaster ko oven don saurin buɗa baki ko ma abubuwan ciye-ciye.

 • Don Adana: Yi sanyi gaba ɗaya kafin adana a cikin jakar daskarewa ko kwantena. Zasu ci gaba da zama har tsawon makonni biyu a cikin firinji, kuma har zuwa watanni huɗu-shida a cikin injin daskarewa.
 • Don Reheat: Kawai cire duk abin da kuke buƙata kuma sanya madaidaiciya a cikin tanda wutar wuta a kan matsakaici ko saitin wuta har sai ya yi zafi sosai. Zasu iya konewa cikin sauki, saboda haka sanya musu ido.

Yummy Breakfast Zabuka

Waffles na gida a kan farantin karfe tare da syrup da man shanu 4.94daga288kuri'u BitaGirke-girke

Waffles na gida

Lokacin Shirigoma sha biyar mintuna Lokacin Cook10 mintuna Jimillar Lokaci25 mintuna Ayyuka6 servings MarubuciHolly Nilsson Babu abin da ya doke su don jin daɗin dafa gida da sanya yara ko baƙon karshen mako jin na musamman. Buga Fil

Sinadaran

 • biyu kofuna gari
 • 1 tablespoon foda yin burodi
 • ½ karamin cokali gishiri
 • biyu tablespoons sukari
 • biyu qwai raba
 • 1 ⅔ ƙoƙo madara
 • ƙoƙo man shanu da aka narke ko mai

Bi Kuɗaɗɗa tare da Pennies akan Pinterest

Umarni

 • Hearafan waffle na farko kamar yadda umarnin masana'anta yake.
 • Sanya gari, biredin foda, sukari da gishiri a cikin kwano. Whisk don haɗuwa.
 • A cikin ƙaramin kwano, haɗa gwaiduwar kwai, madara da man shanu. Sanya gefe.
 • A cikin wani kwano daban, doke fararen ƙwai tare da mahaɗin kan matsakaicin matsakaici har sai tsaunuka masu ƙarfi sun bayyana. * duba bayanin kula
 • Mixtureara ruwan gwaiduwa na kwai a cikin garin gari sai a motsa su hade. Ninka cikin farin kwai.
 • Sauke da babban cokali a kan baƙin ƙarfen waffle, rufe murfin kuma dafa kamar minti 3-5.

Bayanan girke-girke

Buga farin ƙwai da ninka shi a ciki yana sa waffles mafi kyawu. Ana iya yin wannan girke girke ba tare da doke fararen ƙwai ma ba. Idan baka bugi farin kwai ba, ka rage madara zuwa kofi 1 1/2, sannan ka daɗa ƙwai a cikin cakuda mai. Buttermilk Waffles Don yin waffles na buttermilk, rage garin yin burodi zuwa cokali 1 1/2 sai a ƙara soda soda cokali biyu. Sauya madara da man shanu.

Bayanin Abinci

Calories:308,Carbohydrates:40g,Furotin:8g,Kitse:13g,Tatsuniya:7g,Cholesterol:85mg,Sodium:336mg,Potassium:365mg,Fiber:1g,Sugar:8g,Vitamin A:523IU,Alli:186mg,Ironarfe:biyumg

(Bayanin abinci mai gina jiki kimantawa ne kuma zai bambanta dangane da hanyoyin girki da nau'ikan abubuwan da ake amfani dasu.)

Mahimmin bayaniwaffle girke-girke DarasiKarin kumallo Dafa shiBa'amurkeEnd SpendWithPennies.com. Abun ciki da hotuna an kare haƙƙin mallaka. Raba wannan girke-girke yana da ƙarfafawa kuma ana yaba shi. An hana yin kwafa da / ko liƙa cikakken girke-girke zuwa kowane kafofin watsa labarun. Da fatan za a duba tsarin amfani da hoto na anan . Waffles na gida tare da syrup da take Ana dafa Waffles na gida kuma a kan faranti tare da take