Mafi Kyawun Girke-girke na Chili

Mafi Kyawun Girke-girke na Chili shine wanda aka ɗora shi da naman shanu da wake da kuma cikakken cike da dandano… kamar wannan! Chili yana hannuwa ɗaya daga cikin abincin da miji ya fi so (kuma ina son shi saboda yana da sauƙi a yi)!

gida mac da cuku tare da miyar cuku

Mafi Kyawon Girke-girke tare da gefen cuku & yankakken albasa

Wannan girke-girke mai sauƙi na girki yana dafa abinci a kan murhu kuma yana da cikakken aiki tare Gurasar Masara ta Gida , butted toast or Buttermilk Biskit . Inara a cikin abubuwan da kuka fi so kamar cuku da albasa don cikakken abinci.Yadda ake Chili

Duk da yake wani lokacin na sa barkono barkono , wannan sauƙin mai sauƙi yana da kyau don cin abincin mako!

Kayan yaji:

 • Kayan yaji a cikin wannan girkin sune garin hoda da cumin. Store sayi ko gida chili foda yi aiki da kyau a cikin wannan girke-girke.
 • Menene a cikin Chili Powder? Paprika mai zaki, garin tafarnuwa, barkono cayenne, garin albasa, oregano da kuma kumin.
 • Ara lianɗar Chili a cikin ɗanyen naman sa kafin a dafa shi don tabbatar kowane ɗan moza yana da cikakkiyar kamala.

Mafi Kyawun kayan girke-girke na Chili a cikin tukunya

Wake:

 • Ina amfani da wake na wake na gwangwani amma wake da wake ko baƙin wake suna aiki sosai.
 • Kurke wake (sai dai idan kuna amfani da wake na wake) kafin a saka don cire gishiri mai yawa da sitaci.
 • Wake wake greatara babban dandano! Menene wake wake? Yawancin lokaci ko dai naman alade ko wake na wake tare da karin dandano a cikin miya irin ta barkono.

Yadda ake Cook Chili

 1. Kawa naman sa, albasa, tafarnuwa da danyen garin barkono.
 2. Lambatu kowane kitse.
 3. Simmer Remainingara sauran sinadaran kuma simmer gano.

Zuwa Ga Chili

Lokacin da ake yin barkono akan murhu, nakan kunna shi a rufe wanda hakan zai baiwa chili damar yin kauri ba tare da sa masarar masara ko gari ba. Duk da yake ɗanɗanar ɗanɗano ta hanyar shaƙa shi ne mafi kyawun zaɓi, ƙila koyaushe ba ku da lokacin da za ku bari ya ragu. Idan ba ku da lokacin da za ku dafa shi ya yi kauri za ku iya yayyafa a cikin ɗan masara mai yawa ko yin masarar masara ko garin fulawa ku ƙara a ciki.

Idan zaka iya keɓe wasu minutesan mintoci kaɗan, kawai bar shi ya huce asirin.

Mafi Kyawun Girke-girke kan tawul mai fari & fari

Bambanci

Matakin yaji Wannan chili daidai ne don son mu amma zaka iya haɓaka ko rage matakin ƙanshi zuwa ƙaunarka. Don ƙarin zafi, bar tsaba a cikin jalapenos ɗinku ko ƙara fewan dashes na zafi miya ko yayyafa na barkono flakes.

Yankakken nama Duk wani naman ƙasa zai yi aiki a cikin wannan girke-girke daga kaza zuwa turkey. Idan namanki na da kitse mai yawa, ki tabbatar an tsame shi kafin ya huce.

Giya Ina son zurfin dandano wanda ɗan giya ya ƙara. Kuna jin 'yanci daga giya kuma amfani da ƙarin romo.

Musanya kayan yaji Sanya ɗanɗano a kowace hanya da kuke so. Don yin barkono na tex-mex, jefa a cikin fakitin kayan yaji na taco.

Mafi Kyawun girke-girke na Chili tare da cokali na katako

Za Ku Iya Daskare Chili?

100% eh !!! Chili yayi daskarewa da sake kyau sosai. Mun daskare shi a cikin madaidaitan rabo don cin abincin rana ko a cikin jakunan daskarewa don abinci mai sauƙi da sauƙi na mako.

nawa ne dafa shinkafa bushe kofi 1 bushe

Yi sanyi a cikin firinji da daddare da zafi a cikin tukunyar ruwa (ko microwave) don aiki.

Rearin Kayan Girke-girken Za ku so

Mafi Kyawon Girke-girke tare da gefen cuku & yankakken albasa 4.94daga452kuri'u BitaGirke-girke

Mafi Kyawun Girke-girke na Chili

Lokacin Shiriashirin mintuna Lokacin CookHudu. Biyar mintuna Jimillar Lokaci1 awa 5 mintuna Ayyuka8 servings MarubuciHolly Nilsson Wannan shine mafi kyawun girke-girke na barkono! Babban tukunya na yankakken nama wanda aka ɗora shi da naman sa da wake shine cikakken abincin rana! Buga Fil

Sinadaran

 • biyu fam naman shanu
 • 1 albasa yanka
 • 1 jalapeno seeded da finely diced
 • 4 cloves tafarnuwa minced
 • 2 ½ tablespoons garin hoda raba (ko dandana)
 • 1 karamin cokali cumin
 • 1 koren kararrawa seeded da dice
 • 14 ½ ogi nikakken tumatir gwangwani
 • 19 ogi wake wake gwangwani, drained & rinsed
 • 14 ½ ogi tumatir tumatir tare da ruwan 'ya'yan itace
 • 1 ½ kofuna naman naman sa
 • 1 ƙoƙo giya
 • 1 tablespoon manna tumatir
 • 1 tablespoon launin ruwan kasa na zaɓi
 • gishiri da barkono dandana

Bi Kuɗaɗɗa tare da Pennies akan Pinterest

Umarni

 • Hada naman sa da garin ½ garin garin barkono 1 ons.
 • A cikin babban tukunya, naman sa ƙasa, albasa, jalapeno, da tafarnuwa. Lambatu da kowane mai.
 • Inara cikin sauran sinadaran kuma a tafasa. Rage wuta ki huce minti 45-60 da ba a rufe ba ko kuma har sai kaji ya kai kaurin da ake so.
 • Top tare da cheddar cuku, koren albasa, cilantro ko sauran abubuwan da aka fi so.

Bayanan girke-girke

Yawan sabis: kofuna 1 1/2 Ana iya maye gurbin giya da ƙarin romo. Duk wani naman ƙasa zai yi aiki a cikin wannan girke-girke. Zabi toppings: kirim mai tsami, ja ko koren albasa, cuku, jalapenos, cilantro, avocado & lemun tsami, gyada

Bayanin Abinci

Calories:395,Carbohydrates:27g,Furotin:29g,Kitse:17g,Tatsuniya:6g,Cholesterol:77mg,Sodium:283mg,Potassium:1066mg,Fiber:7g,Sugar:6g,Vitamin A:870IU,Vitamin C:26.2mg,Alli:86mg,Ironarfe:6.2mg

(Bayanin abinci mai gina jiki kimantawa ne kuma zai bambanta dangane da hanyoyin girki da nau'ikan abubuwan da ake amfani dasu.)

Mahimmin bayanibarkono, naman sa DarasiBabban Darasi Dafa shiBa'amurke, Tex MexEnd SpendWithPennies.com. Abun ciki da hotuna an kare haƙƙin mallaka. Raba wannan girke-girke yana da ƙarfafawa kuma ana yaba shi. An hana yin kwafa da / ko liƙa cikakken girke-girke zuwa kowane kafofin watsa labarun. Da fatan za a duba tsarin amfani da hoto na anan .

Abubuwan kayan kwalliya na Chili

My # 1 da na fi so tabbas shine masarar masara ko just ol ol toast with butter. Kyakkyawan burodin da za a dafa duk abin da ya rage a ƙasan kwanon na! Minti 30 na abincin dare Rolls suna da kyau tare da barkono kuma! Idan kana bukatar shimfida abincin, sai ka bashi shi akan farar shinkafa.

Kullum ina fitar da tarin abubuwa… kuma yayin da kowa yana da ra'ayi daban-daban game da abin da ke tafiya tare da barkono Ina da staan ​​kayan abinci masu mahimmanci:

 • Kirim mai tsami
 • ja ko koren albasa
 • cheddar cuku ko jack na monterey
 • jalapenos
 • cilantro, avocado & lemun tsami
 • croutons ko tortilla kwakwalwan kwamfuta

Shin Chili yana da Lafiya

Haka ne, nama ne maras nauyi wanda aka loda da tumatir da wake (da kayan marmari idan kuna so). Ton na fiber, furotin da dandano duk a cikin kwano ɗaya! Tabbatar cewa kuna amfani da naman shanu mara laushi da lambatu kowane kitse (ko amfani da kaza / turkey a ƙasa idan kuna so).

Zaɓi ƙaramin sodium ko ƙananan kayan sikari don rage gishiri da sukari a cikin wannan girke-girke.

Mafi Kyawun girke-girke na Chili tare da take Babban hoto - hidimar chili. Hoton ƙasa - sinadaran barkono a cikin tukunya tare da rubutu